- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ธ.ก.ส. มอบถุงยังชีพให้เกษตรกรผู้ประสบอุทกภัย จังหวัดระยอง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/005-41.jpg)
นายสมชาย คมพงษ์ปภา รองผู้จัดการธนาคารเพื่อการเกษตรละสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) พร้อมด้วยนายอดิเรก วงษ์คงคำ ผู้อำนวยการฝ่ายกิจการสาขาภาคตะวันออก และพนักงานในพื้นที่ มอบถุงยังชีพให้แก่เกษตรกรผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่ตำบลเพ ตำบลกะเฉด และตำบลแกลง อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง จำนวน 500 ชุด เพื่อนำไปช่วยเหลือและเป็นขวัญกำลังใจให้กับผู้ได้รับประสบอุทกภัย โดยมีนายสุวรรณ เวชสัมฤทธิ์ สมาชิกสภาจังหวัดระยอง กำนันและผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ เป็นผู้แทนในการรับมอบ ณ ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบล กะเฉด อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง เมื่อวันที่ 15 กันยายนที่ผ่านมา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/001-77.jpg)
You must be logged in to post a comment Login