- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เคทีซี เจอนี่ มอบหนังสือผ่านศูนย์รับบริจาคหนังสือและวารสาร ห้องสมุดสตางค์ มงคลสุข เพื่อส่งต่อโรงเรียนที่ขาดแคลน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/001-85.jpg)
นางสาวดวงกมล อินทรพราหมณ์ ผู้อำนวยการ – บริหารเงินและการพัฒนาเพื่อความยั่งยืน “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนมอบหนังสือภาพ นิทาน วรรรณกรรมเยาวชน หนังสือการ์ตูนเสริมความรู้ ทักษะ หนังสือเตรียมสอบและแบบฝึกหัด รวมมูลค่ากว่า 21,142 บาท ซึ่งแฟนเพจเฟซบุ๊ค “KTC Journey” (เคทีซี เจอนี่) ได้ร่วมกันโหวตเลือกหนังสือบริจาค เนื่องในวันอ่านหนังสือโลก 6 กันยายน ภายใต้กิจกรรม “รวมพลังส่งต่อความรู้เพื่อน้อง” ผ่านศูนย์รับบริจาคหนังสือและวารสาร ห้องสมุดสตางค์ มงคลสุข เพื่อส่งต่อโรงเรียนที่ขาดแคลนและห่างไกล โดยมีนางสาววรัษยา สุนทรศารทูล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายการเปลี่ยนผ่านสู่ระบบดิจิทัล คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ให้เกียรติรับมอบ ณ ห้องสมุดคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล เมื่อเร็วๆ นี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/002-78.jpg)
You must be logged in to post a comment Login