- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“โมโน เน็กซ์” ร่วม “โครงการแยกขวดช่วยหมอ จังหวัดนนทบุรี”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/45.jpg)
คุณกิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการแผนกกิจกรรมเพื่อสังคมและสื่อสารภายในองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) รับมอบจุด Drop Point จาก คุณจันทิมา สุรรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักกิจการนักศึกษา สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ ในฐานะพันธมิตร เพื่อเข้าร่วม “โครงการแยกขวดช่วยหมอ จังหวัดนนทบุรี” จัดโดย เครือข่ายสังคมลดขยะ Less Plastic Thailand ร่วมกับ บริษัท แซดเชฟ จำกัด, YOU เทิร์น Platform by GC, มหาวิทยาลัยมหิดล, คณะแพทย์ศาสตร์มหาลัยธรรมศาสตร์ และ งานสิ่งแวดล้อม สำนักกิจการนักศึกษา สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ (พีไอเอ็ม) ณ ห้อง Auditorium ชั้น 16 อาคาร CP All Academy สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ ถนนแจ้งวัฒนะ เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login