- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ซีคอนสแควร์ร่วมยินดี เด็กไทยคว้าแชมป์สตรีทแดนซ์ระดับโลก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/Congratulations.jpg)
นางสาวทรงสิริวรรณ เลิศณรงค์ ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมการตลาด บริษัท ซีคอนดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดีกับทีมที่คว้ารางวัล จากการแข่งขันเต้นสตรีทแดนซ์ ชิงแชมป์โลก “UDO WORLD STREET DANCE CHAMPIONSHIP 2022” ที่ประเทศอังกฤษ ซึ่งทีมจากประเทศไทย คว้า 36 รางวัล เป็นการสร้างปรากฏการณ์ครั้งใหญ่ในวงการเต้น โดยมีทีมที่ได้รับรางวัลร่วมถ่ายภาพพร้อมโชว์สุดพิเศษ ณ สถาบัน GLOBAL DANCE ACADEMY เปิดสอนด้านการเต้น Street dance ตั้งแต่ระดับพื้นฐานจนถึงระดับสูง มาตราฐานสากล โดยมีโปรแกรมการสอนที่เหมาะสมกับช่วงวัย ชั้น 2 โซนMUNx2 ศูนย์สรรพสินค้าซีคอนสแควร์ศรีนครินทร์ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.facebook.com/Global Dance Academy of Thailand
You must be logged in to post a comment Login