- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 24 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
WPH ต้อนรับนักศึกษาเยี่ยมชม รพ.วัฒนแพทย์ ตรัง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/ghj.jpg)
นายเชน เหล่าสุนทร รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ บริษัท โรงพยาบาลวัฒนแพทย์ ตรัง จำกัด (มหาชน) (WPH) ให้การต้อนรับอาจารย์กาญจนาถ จงภักดี รักษาการผู้อำนวยการหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต และคณะอาจารย์และนักศึกษา สาขาวิชาการจัดการและความเป็นผู้ประกอบการ (นานาชาติ) คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เข้าศึกษาดูงานโรงพยาบาลวัฒนแพทย์ ตรัง พร้อมรับฟังข้อมูลเกี่ยวกับ วิสัยทัศน์ ภารกิจ และกลยุทธ์ในการดำเนินธุรกิจ เพื่อเสริมสร้างความรู้และประสบการณ์ตรงให้แก่นักศึกษาที่ลงเรียนในวิชา Operation Management และ Media Creation for Business กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login