- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 24 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ไบร์ท นรภัทร จูงมือ เฟิร์น นพจิรา สร้างรอยยิ้ม ร่วมเปิดตัว”เลอซาช่า” คอลเลคชั่นพิเศษ LESASHA X SMILEY LIMITED EDITION
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/3400.jpg)
กระแสความฮอตไม่มีแผ่ว สำหรับพระเอกหนุ่มเนื้อหอม “ไบร์ท – นรภัทร วิไลพันธุ์” กับนางเอกสาวสวยสับ เฟิร์น นพจิรา ฤกษ์ขจรนามกุล ที่ความเปรี้ยงปร้าง นอกจากงานจะรุมแน่นเอี๊ยดแล้วยังโกยฐานแฟนคลับทั่วบ้านทั่วเมือง ล่าสุด จูงมือกันมาแจกความสดใส สร้างรอยยิ้มให้กับแฟนๆ LESASHA ผู้นำด้านอุปกรณ์จัดแต่งทรงผมของเมืองไทย หนี่งในแบรนด์คุณภาพจาก บริษัท ดู เดย์ ดรีม จํากัด (มหาชน) ซึ่งได้จับมือ สไมลีย์ (SMILEY) ไอคอนหน้ายิ้มที่โด่งดังระดับโลก ร่วมเปิดตัวสินค้าใหม่รุ่น Limited Edition ครั้งแรกของแบรนด์ ณ ลานกิจกรรม ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวิลด์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/3821.jpg)
โดยทาง LESASHA ได้นําไอคอนสุดคิวท์ มาดีไซน์ลงบนผลิตภัณฑ์ในคอลเลคชั่นพิเศษแห่งปี LESASHA X SMILEY LIMITED EDITION เพื่อให้แแฟนคลับของ LESASHA และ SMILEY ได้ใช้และสะสม ทั้งกลุ่มไดร์เป่าผม และ เครี่องหนีบผม ภายใต้คอนเซ็ปต์ “LET’S SMILE WITH YOUR HAIRSTYLES” โดยมี 2 ผู้บริหาร ธิติ รัตตมณี ประธานเจ้าหน้าที่สายงานพัฒนาธุรกิจ บริษัท ดู เดย์ ดรีม จํากัด (มหาชน) และ Mrs. Lapkeng Wong ผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาธุรกิจ เอเซียแปซิฟิค บริษัท สไมลีย์ จำกัด เข้าร่วมงานเปิดต้วคอลเลคชั่นพิเศษในครั้งนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/3547.jpg)
ภายในงานได้จัดกิจกรรมเพื่อสร้างความสุขและรอยยิ้มให้กับผู้เข้าร่วมงาน ไม่ว่าจะเป็นการเวิร์คชอปสอนทำผม โดยช่างผมมืออาชีพ กิจกรรมร่วมสนุกลุ้นรับรางวัล รวมไปจนถึงการได้ใกล้ชิดกับแขกรับเชิญสุดพิเศษ ไบร์ท นรภัทร วิไลพันธ์ และเฟิร์น นพจิรา ฤกษ์ขจรนามกุล 2 นักแสดงนำจากละครใต้หล้าทางช่อง One 31 ที่นอกจากจะมาส่งมอบความสุขให้ทุกคนแล้ว ยังมีโชว์วิธีทำผมด้วยผลิตภัณฑ์ LESASHA X SMILEY ที่ไม่เพียงสร้างทรงผมสวย แต่ยังสร้างรอยยิ้ม แบบ SMILEY FACE ให้กับทุกคนที่ได้พบเจอ ตามคอนเซปต์ “LET’S SMILE WITH YOUR HAIRSTYLES”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/3708.jpg)
ทั้งนี้สินค้ารุ่น Limited Edition พร้อมให้ได้จับจองเป็นเจ้าของแล้ววันนี้ ได้แก่ ไดร์เป่าผม เลอซาช่า แอร์แมกซ์ ทราเวล 2000 วัตต์ (LESASHA AIRMAX TRAVEL HAIR DRYER 2000W) และ เครื่องหนีบผม เลอซาช่า เอลลิแกนซ์ (LESASHA ELEGANCE HAIR CRIMPER ) วางจำหน่ายแล้วที่ห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไป รวมไปถึงช่องทาง ออนไลน์ SHOPPEE LAZADA และสามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.lesasha.com
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/3198.jpg)
You must be logged in to post a comment Login