- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เคทีซีผนึกมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟฯ คิกออฟ โครงการ “KTC Offer” จัดคอร์สปันความรู้ “ชีวิตดี…เริ่มต้นที่การวางแผนทางการเงิน”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/001.jpeg)
นางสาวดวงกมล อินทรพราหมณ์ ผู้อำนวยการ – บริหารเงินและการพัฒนาเพื่อความยั่งยืน พร้อมด้วยวิทยากร นายจินพัทธ์ อัครนนท์นิธิกุล ผู้จัดการ – ธุรกิจสินเชื่อบุคคล “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ผนึกมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โดยดร. บรรจงเศก ทรัพย์โสภา ผู้อำนวยการมูลนิธิฯ เปิดโครงการ “KTC Offer” จัดคอร์สให้ความรู้ทางการเงินในหัวข้อ “ชีวิตดี….เริ่มต้นที่การวางแผนทางการเงิน” แบบออนไลน์และออนไซต์ให้กับเจ้าหน้าที่มูลนิธิฯ จำนวน 53 ท่าน เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์และเพิ่มเติมความรู้ทักษะทางการเงิน ให้สามารถนำไปปรับใช้ในชีวิตประจำวันและการทำงาน ณ มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชนฯ เขตประเวศ เมื่อเร็วๆ นี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/002.jpeg)
You must be logged in to post a comment Login