- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 40 mins ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 22 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“Inspired Wedding Exhibition” ครั้งแรกกับการจัดงาน “Wedding fair” ที่ใหญ่ที่สุดในนครศรีธรรมราช
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/10/1-13-300x300.jpg)
“Inspired Wedding Exhibition” ครั้งแรกกับการจัดงาน “Wedding fair” ที่ใหญ่ที่สุดในนครศรีธรรมราช ระหว่างวันที่ 21 – 22 ตุลาคม นี้
ร่วมสัมผัสบรรยากาศ ใจกลางความรู้สึกดีดี พบกับศิลปินชื่อดัง เอ๊ะ จิรากร ในงาน “Inspired Wedding Exhibition” ครั้งแรกกับการจัดงาน “Wedding fair” จัดโดยโรงแรมแกรนด์ฟอร์จูน นครศรีธรรมราช พร้อมรับชมโชว์สุดพิเศษ งานเดียวที่รวบรวมทีมงานมืออาชีพและที่ปรึกษาด้านการจัดงานแต่งงานแบบครบวงจร เพื่อเนรมิตรงานแต่งงานในฝันของคุณ พร้อมแพคเกจโปรโมชั่นต่างๆ มากมาย
ภายในงานร่วมลุ้น Lucky draw และรางวัลมากมาย สำหรับผู้จองแพคเกจและผู้มาร่วมงาน พิเศษสุด รับส่วนลดการจัดงานมงคลช่วงเช้า สูงสุดถึง 29,000 บาท และส่วนลดการจัดงานอื่นๆ 50%
พบกันวันที่ 21 – 22 ตุลาคม 2565 ณ ห้องแกรนด์ บอลรูม ฟอร์จูน โรงแรมแกรนด์ ฟอร์จูน นครศรีธรรมราช เวลา 12.00 – 20.00 น.
ลงทะเบียนล่วงหน้า หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม Line@grandfortunens โทร.075 841 888
You must be logged in to post a comment Login