- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ระเบิดแข้ง “พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่1 ” ชิงถ้วยรางวัล นายกเมืองพัทยา
ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา และทนายธีรธร มรกตจินดา รวมถึงคณะผู้สนับสนุนเบอร์ 1 เขิญชมการแข่งขันฟุตบอลทนายความ ศึกแชมป์ชนแชมป์ รายการ “พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑” ชิงถ้วยรางวัล นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา ในวันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2565 ณ สนามกีพาศูนย์เยาวชนเมืองพัทยา เวลา 12.00 – 20.00 น. โดยมี นายกฤษณะ บุญสวัสดิ์ รองนายกเมืองพัทยา เป็นประธานเปิดการแข่งขัน โดยจุดประสงค์การจัดการแข่งขันเพิ่อสร้างความสัมพันอันดีระหว่างทนายความ เจ้าหน้าที่ข้าราชการ หน่วยงานภาครัฐ เอกชน และประชาชน
งานนี้ ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา ผู้สมัครประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยา เและทีมงานสนุบสนุน เบอร์ 1 ได้จัดเตรียมซุ้มอาหารและ เครื่องดื่มหลายรายการไว้ต้อนรับและบริการตลอดทั้งงาน
You must be logged in to post a comment Login