- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 12 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
บีจี ส่งสุข มอบรอยยิ้มรับปีใหม่ให้คนพิการ จ.ปทุมธานี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/01/bg.jpg)
บริษัท บางกอกกล๊าส จำกัด (มหาชน) หรือ บีจี (BG) และบริษัทในเครือ มุ่งมั่นที่จะส่งเสริมและสนับสนุนความหลากหลาย ยอมรับความแตกต่างของบุคคล พร้อมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสังคมแห่งโอกาส เพื่อให้คนพิการได้แสดงศักยภาพความสามารถ และเข้าถึงสิทธิประโยชน์ต่างๆ ในสังคม ทั้งนี้ บริษัทฯ จึงร่วมสนับสนุนกิจกรรมวันคนพิการสากลจังหวัดปทุมธานี ประจำปี 2565 จัดโดย สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดปทุมธานี ผ่านการสนับสนุนของขวัญและของรางวัล อาทิ จักรยาน เสื้อกีฬา เสื้อโปโล เป็นต้น รวมถึงเครื่องดื่มสำหรับผู้ที่เข้าร่วมงานฯ โดยมี นางสาวศศิธร ซื้อค้า ผู้จัดการส่วนธุรการและกิจกรรมบริการ บริษัท ปทุมธานีกล๊าส อินดัสทรี จำกัด เป็นตัวแทนบริษัทฯ ส่งมอบให้แก่ คณะเจ้าหน้าที่จากสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดปทุมธานี ณ อาคารสำนักงานใหญ่ บริษัท บางกอกกล๊าส จำกัด (มหาชน)
You must be logged in to post a comment Login