- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 8 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
บียอนด์ฯ เปิดหลักสูตรใหม่!โครงการ Adaptive Leadership Series
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/02/DSC.jpg)
ภก.คงเกียรติ ฉัตรหิรัญทรัพย์ ประธานกรรมการบริหาร พร้อมคณะผู้บริหาร บริษัท บียอนด์
เทรนนิ่ง จำกัด ผู้นำด้านการจัดอบรมสัมมนาพัฒนาคนระดับประเทศ เปิดหลักสูตรใหม่!โครงการ Adaptive Leadership Series ในงาน Thailand HR Day พร้อมพัฒนาผู้นำยุคใหม่อย่างเร่งด่วน และเร่งแผนพัฒนาศักยภาพของที่ผู้นำยุคใหม่ พร้อมหลักทฤษฎีการเรียนรู้แบบ 10:20:70 เป็นแห่งแรกเมืองไทยสู่การเป็นผู้นำที่มีศักยภาพเกินร้อย ให้องค์กรมีการเติบโตอย่าง มั่นคง ยั่งยืนในยุคดิจิทัล โดยมีนายศุภวิทย์ ภาษิตนิรันดร์ นางปัทมาวลัย รัตนพล นางสาวพัชรพรรณ ขุนวงษ์ ร่วมแสดงความยินดีฯ ณ ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว ถนนลาดพร้าว เมื่อเร็วๆ นี้
ร่วมการพัฒนาคนองค์กรสู่อนาคตใหม่ในธุรกิจยุคดิจิทัลไปกับ Beyond Training สามารถดูรายละเอียดได้ที่ www.Beyondtraining.in.th
You must be logged in to post a comment Login