- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ปฐมนิเทศผู้ประกอบการหลักสูตร Lotus’s Smart SME รุ่นที่ 1
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/03/lotus1jjjj.jpg)
เปิดคลาสวันแรกบรรยากาศเป็นไปด้วยความอบอุ่นคึกคัก สำหรับหลักสูตร Lotus’s Smart SME หลักสูตรติวเข้มผู้ประกอบการเอสเอ็มอีสู่ธุรกิจแฟรนไชส์ นำโดย คุณเบญจวรรณ อ่องศรี ผู้อำนวยการบริหารฝ่ายศูนย์การค้าและพื้นที่เช่า โลตัส พร้อมด้วยที่ปรึกษาหลักสูตร คุณณรินณ์ทิพ วิริยะบัณฑิตกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหารบริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด คุณทัดทรวง อักษรมัต ผู้จัดการอาวุโส ฝ่ายพัฒนาและสนับสนุนผู้ประกอบการ ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยเหล่าผู้ประกอบการที่เรียนหลักสูตร เพื่อสร้างแฟรนไชส์ที่แข็งแกร่งพร้อมเติบโตอย่างเข้มแข็งต่อไป โดยงานจัดขึ้นที่โลตัส สำนักงานใหญ่ ที่ผ่านมา
You must be logged in to post a comment Login