- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“นาฟ ฉัฐนันท์” อวดจมูกใหม่ ทรง “พระแม่ลักษมีประทานพร” เสริมความปัง รับทรัพย์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/03/02-51.jpg)
กลายเป็น Influencer และนักธุรกิจสาวสาวสุดฮ็อต ที่พร้อมเปิดหมดเปลือกกับการทำศัลยกรรมปรับโหง้วเฮงสู่ความสำเร็จ นาฟ ฉัฐนันท์ เถาศิริพันธ์ ล่าสุดกับการอวดโฉมจมูกใหม่ ที่ใครเห็นต้องเป็นทัก เพราะสวยโด่ง โดนเด่นรับกับใบหน้า เรียกว่าเสริมความปังแบบหยุดไม่อยู่ กับทรง “พระแม่ลักษมีประทานพร” โดยไว้วางใจให้ Emma Clinic เป็นผู้ดูแลความงามในครั้งนี้ ซึ่งเทคนิคที่ทาง นาฟ ฉัฐนันท์ ใช้ในการแก้ไขจมูกคือ เทคนิค Open Reconstruction SS safe structure ซึ่งเป็นเทคนิคที่สามารถแก้ไขปัญหารูปจมูกได้อย่างตรงจุด เพื่อให้ได้ทรงจมูกที่สวยตามที่ต้องการและเข้ากับใบหน้าของแต่ละบุคคล
นาฟ ฉัฐนันท์ เล่าว่า “ตนเชื่อเรื่องของโหงวเฮ้ง หากโหงวเฮ้งดีจะทำให้การประกอบธุรกิจประสบความสำเร็จ รับทรัพย์ และยังเป็นสายมูตัวแม่ ล่าสุดกับการเปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ ในกลุ่มผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ภายใต้แบรนด์ NAF ที่เรียกได้ว่าปังตั้งแต่เปิดตัว ยอดจองทะลุเป้า นอกเหนือจากธุรกิจ ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารแล้ว ยังเปิดให้บริการบิวตี้ซาลอน ดูแลและให้บริการเกี่ยวกับเส้นผมแบบวงจร ภายใต้แบรนด์ Naffynaffie ตอนนี้ตนมุ่งเป้ากับความสำเร็จทางธุรกิจกับการเป็นผู้บริหารสาวสุดแซ่บที่งานรัดตัว
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/03/03-43.jpg)
นอกจากความเก่งทางด้านการดำเนินธุรกิจแล้ว ความสวยและโหงวเฮ้งก็ต้องมาควบคู่กัน กับการศัลยกรรมครั้งล่าสุดในการแก้ไขจมูก ที่ Emma Clinic ซึ่งหลังจากทำมาแล้วรู้สึกชอบมาก เสริมใบหน้าให้ดูโดดเด่น งานเข้าแบบรัวๆ และขอตั้งชื่อทรงนี้ว่า “พระแม่ลักษมีประทานพร” เพราะตนนับถือและสักการะพระแม่ลักษมีอย่างมาก โดยเทคนิคที่เลือกใช้คือ เทคนิค Open Reconstruction SS safe structure (เสริมจมูกแบบโอเพ่น) เป็นการปรับโครงสร้างจมูกด้วยการใช้กระดูกซี่โครง มาปรับแต่งให้เข้ากับใบหน้า และมีความปลอดภัยค่อนข้างสูง ทั้งนี้ยังเล่าเพิ่มเติมอีกว่า การจะเลือกคลินิกศัลยกรรมไม่ว่าจะส่วนใดของใบหน้า สิ่งสำคัญคือมาตรฐานของคลินิก แพทย์ผู้ให้บริการต้องมีความเชี่ยวชาญเฉพาะทาง ควรศึกษาข้อมูลอย่างละเอียดก่อนตัดสินใจ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/03/06-28.jpg)
Emma Clinic คือ สถานบริการความงามที่เชี่ยวชาญการเสริมจมูกให้เข้ากับรูปหน้า และช่วยเสริมจมูกให้ดูเป็นธรรมชาติ ด้วยการเลือกใช้แต่เทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์ที่มีมาตรฐาน พร้อมได้รับรางวัลการันตีสถานบริการทำงานยอดเยี่ยมหลากหลายสาขา และได้รับความเชื่อมั่นจากลูกค้า กลุ่มคนดัง ศิลปินดารา มากมายหลายเคส ให้ทาง Emma Clinic ดูแลเรื่องใบหน้าจึงเชื่อมั่นได้ว่าลูกค้า จะได้รับบริการที่เหมาะสมและดีที่สุด ทั้งนี้สามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://emmaclinicthailand.com/ และ http://bit.ly/3YXGCVK หรือ http://bit.ly/40cQFIh
You must be logged in to post a comment Login