- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
กวาง-กมลชนก เขมะโยธิน จัดงานมีตติ้งพบปะแฟนคลับอย่างอบอุ่นในรอบหลายสิบปี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/08-6.jpg)
คุณกวาง กมลชนก เขมะโยธิน พร้อมครอบครัว จัดงานมีตติ้งพบปะแฟนคลับอย่างอบอุ่นในรอบหลายสิบปี จัดขึ้นภายใต้ชื่องาน “วันที่รอคอย Exclusive Charity Fanmeet” with Kwang Kamolchanok
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/05-7.jpg)
โดยคุณกวางได้กล่าวบนเวทีในงานว่า “กวางตั้งใจจะจัดงานตั้งแต่ตอนที่ยอดวิวเพลง ”ดอกไม้ในที่ลับตา” ที่กวางร้องไว้ (cover วงนั่งเล่น) กับครอบครัว มียอดถึง 1 ล้านวิว แต่บังเอิญโควิดระบาด เลยเลื่อนงานออกมาเรื่อยๆ จนถ่ายทำละครบ่วงใบบุญซึ่งกวางรับบทที่ท้าทายที่สุดในชีวิตจบลง และประสบความสำเร็จอย่างมาก แฟนๆ ก็ทวงถามถึงงานมีทติ้งแฟนคลับมาตลอด กวางเลยคิดว่าถึงเวลาแล้วที่ทุกอย่างลงตัวแล้ว งานนี้กวางอยากชวนแฟนๆ มาทานอาหารว่าง ฟังเพลง รับเสื้อและของที่ระลึก ทำกิจกรรมสนุกๆ กันอย่างใกล้ชิดกับกวางในบรรยากาศที่อบอุ่นเป็นกันเองและ Exclusive จริงๆ จำกัดเพียง 60 คนเท่านั้น! เราจะได้ดูแลกันอย่างทั่วถึง”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/07-6.jpg)
โดยงานนี้ ได้จัดขึ้นเมื่อวันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน 2566 เวลา 13:00 – 17:00 น. สถานที่ : ร้าน Meet U Cafe &Restaurant ซึ่งคุณกวางตั้งใจมากและลงทุนเองทั้งหมด ส่วนค่าบัตรเข้างานและเงินที่ได้จากการประมูลของรักของหวงของคุณกวางในงาน จะนำไปซื้ออุปกรณ์การแพทย์ (เครื่องควบคุมการให้สารอาหารทางกระบอกฉีดยา) ให้กับโรงพยาบาลรัฐบาลที่ติดต่อไว้โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น โดยมีผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร แอสตร้า ออยล์ พลัส แบรนด์เรียลอิลิคเซอร์ (Asta Oil Plus Real Elixir) จากบริษัท นูทริชั่น โปรเฟส จำกัด (ที่คุณกวางรับเป็นพรีเซนเตอร์ให้กับผลิตภัณฑ์เสริมอาหารแอสตร้า ออยล์ พลัส) ร่วมทำบุญในครั้งนี้ ด้วยปรารถนาดีอยากให้แฟนคลับของคุณกวาง มีสุขภาพดีไปกับคุณกวางจึงร่วมทำบุญด้วยการมอบผลิตภัณฑ์เสริมอาหารแอสตร้า ออยล์ พลัส ให้เป็นของขวัญแก่แฟนคลับที่มาในงานทุกคน คนละ 1 กระปุก และสำหรับท่านใดที่ต้องการสั่งซื้อสินค้าหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม สามารถติดต่อได้ที่ Line ID : @astaoil
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/04-10.jpg)
งานครั้งนี้จึงเป็นเต็มไปด้วย ความน่ารัก และความอบอุ่นที่เต็มไปด้วยเรื่องน่าประทับใจ อบอวลไปด้วยความรัก รอยยิ้มและน้ำตาแห่งความปลื้มใจระหว่างคุณกวางกับแฟนคลับ ถึงแม้ว่าทุกคนเดินทางมาไกลจากหลายจังหวัด ก็ยังเฝ้าคอยที่จะกลับมาและพบกันอีกครั้งในงานครั้งต่อๆ ไป
You must be logged in to post a comment Login