- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
กลุ่ม KTIS ตอกย้ำศักยภาพธุรกิจ BCG ในงานเกษตร & BCG แฟร์ จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/KT.jpg)
ดร.ดารัตน์ ศิริวิริยะกุล วิภาตะกลัศ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มบริษัท เกษตรไทย อินเตอร์เนชั่นแนล ชูการ์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) หรือกลุ่ม KTIS ผู้นำในอุตสาหกรรมน้ำตาลและอุตสาหกรรมต่อเนื่องครบวงจร (ที่ 4 จากซ้าย) ให้การต้อนรับ ดร.ทัศนีย์ เมืองแก้ว ผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (ที่ 3 จากซ้าย) พร้อมด้วยนางสาวชุติพร เสชัง รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ (ที่ 2 จากซ้าย) และคณะ ที่ให้เกียรติเยี่ยมชมบูธกลุ่ม KTIS ในงานเกษตร & BCG แฟร์ จังหวัดนครสวรรค์ ที่จัดขึ้นโดยสำนักงานเกษตรจังหวัดนครสวรรค์ ระหว่างวันที่ 7-11 เมษายน 2566 โดยในงานนี้กลุ่ม KTIS ได้จัดบูธที่แสดงถึงศักยภาพและโอกาสทางธุรกิจในการเดินหน้าสร้างนครสวรรค์ไบโอคอมเพล็กซ์ เป็น ไบโอคอมเพล็กซ์จากอ้อยครบวงจรแห่งแรกของประเทศ สานต่อ BCG MODEL ซึ่งได้รับความสนใจจากผู้เข้าร่วมงานเป็นอย่างมาก
You must be logged in to post a comment Login