- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ศูนย์ฟื้นฟูสมรรถภาพฯ ระยอง เยี่ยมชมงานมูลนิธิพระมหาไถ่ฯ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/005-13.jpg)
นางจุฑามาศ มั่นสุวรรณ ผอ. ศูนย์ฟื้นฟูสมรรถภาพคนงานภาค2 ระยอง และคณะฯ เยี่ยมชมการดำเนินงานของมูลนิธิฯ เพื่อปรึกษาและแลกเปลี่ยนในเรื่องต่างๆ อาทิ ด้านการจ้างงานคนพิการ และด้านการศึกษาสำหรับคนพิการ เพื่อบริหารจัดการและพัฒนาด้านต่างๆด้วย โดยมีนายทรงศักดิ์ รีฮุง ผู้จัดการอาวุโส มูลนิธิพระมหาไถ่เพื่อการพัฒนาคนพิการ และทีมบริหารมูลนิธิฯให้การต้อนรับ ณ มูลนิธิพระมหาไถ่ฯบางละมุง ชลบุรี เมื่อเร็วๆนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/001-21.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/002-19.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/003-18.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/04/008-4.jpg)
ทั้งนี้ ขอเชิญชวนผู้มีจิตศรัทธาช่วยกันบริจาคเงินหรือสิ่งของจำเป็น เพื่อช่วยเหลือคนพิการได้ โดยโอนเงินผ่านธนาคารกรุงเทพ สาขาบางละมุง ชื่อบัญชี มูลนิธิพระมหาไถ่เพื่อการพัฒนาคนพิการ เลขที่บัญชี 342-3-04066-0 นำใบเสร็จไปลดหย่อนภาษีได้ ดูข้อมูลเพิ่มเติมผ่านทางเว็บไซต์มูลนิธิฯที่ www.mahatai.org หรือสอบถามรายละเอียดที่โทรศัพท์ 02-572 4042 ต่อ 8100, 8102 มือถือ 099-394-4795
You must be logged in to post a comment Login