- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 22 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“APEX Wellness” ปังไม่หยุด “ททท” มอบตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” ครั้งที่ 2
APEX Wellness ศูนย์ฟื้นฟูสุขภาพชะลอวัยและดูแลรูปร่างครบวงจร ภายใต้บริษัท เอเพ็กซ์ เมดิคอล เซ็นเตอร์ จำกัด ร่วมกิจกรรมสุดยิ่งใหญ่ แถลงความร่วมมือกับการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) จัดโครงการ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” กระแสแรง เดินหน้าจัดงานเป็นครั้งที่ 2 ประจำปี 2023 เสิร์ฟโปรแกรมดูแลสุขภาพและความงามสุดพิเศษ พร้อมด้วยพาเหรดดีลสุดพิเศษเฉพาะกิจกรรมนี้ โหมติดอาวุธให้แก่ผู้ประกอบการที่ผ่านการอบรมหลักสูตรเจ้าบ้านที่ดีทุกราย โดยผู้ประกอบการที่ผ่านหลักสูตรการอบรมและได้รับมาตรฐานจาก ททท. แล้ว สามารถนำตราสัญลักษณ์รับสิทธิ์เข้าร่วมโปรแกรมส่งเสริมการตลาดและประชาสัมพันธ์ รองรับธุรกิจท่องเที่ยวในประเทศที่เติบโตอย่างต่อเนื่อง
ทั้งนี้นายอภิชัย ฉัตรเฉลิมกิจ (ลำดับกลาง) รองผู้ว่าการด้านสินค้าและธุรกิจท่องเที่ยว การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย มอบตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” ครั้งที่ 2 แด่คุณชาดา เพี้ยนภักตร์ (ลำดับขวามือ) ผู้จัดการทั่วไป APEX Wellness สาขาอโศก เป็นตัวแทน กลุ่มธุรกิจสปาสุขภาพ เพื่อขึ้นรับตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” และคุณณัฏฐ์กฤตา เจียมกรกต (ลำดับซ้ายมือ) GM ผู้จัดการทั่วไป ASA massage ซึ่งผ่านการอบรม Chapter 1 ในปี 2022 ได้ร่วมส่งมอบและเป็นเกียรติถ่ายภาพร่วมกัน ณ บริเวณชั้น 1 แฟชั่นฮอลล์ ศูนย์การค้าสยามพารากอน เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login