- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
Omazz และ SF Cinema ร่วมกับ Das Treffen Magazine จัดงาน Porsche Movie Night
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/6-15.jpg)
Omazz และ SF Cinema ร่วมกับ Das Treffen Magazine จัดงาน Porsche Movie Night เฉพาะผู้ขับรถ Porsche ให้ได้รับสัมผัสประสบการณ์ใหม่แห่งการนอนชมภาพยนตร์ ด้วยเตียงปรับระดับไฟฟ้า Omazz รุ่น Adjusto
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/3-22.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/5-17.jpg)
Omazz และ SF Cinema ร่วมกับ Das Treffen Magazine จัดงาน Porsche Movie Night ที่เป็นการสร้างพื้นที่สำหรับนักขับรถ Porsche และผู้สนใจที่รักการขับขี่รถรุ่นนี้ ให้มีโอกาสพบปะสังสรรค์และทำกิจกรรมร่วมกันในบรรยากาศที่เต็มไปด้วยความสนุกสนานและความผ่อนคลาย ก่อนที่จะได้ร่วมนอนชมภาพยนตร์เรื่อง “Transformers: Rise of the Beasts”. ร่วมกัน ณ โรงภาพยนต์ เอส เอฟ เอ็กซ์ ซีเนม่า เดอะคริสตัล ( SFX Cinema The Crystal) เลียบด่วนเอกมัย – รามอินทรา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/7-12.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/8-9.jpg)
Omazz มอบประสบการณ์ใหม่ด้วยการนอนชมภาพยนต์ด้วยเตียงปรับระดับไฟฟ้า Omazz® รุ่น Adjusto™ ที่เพียบพร้อมไปด้วยระบบสั่งการที่สามารถเติมเต็มความสุข และอรรถรสในระหว่างการชมภาพยนตร์ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็นระบบปรับระดับเพื่อจัดตำแหน่งท่านอนได้ตามต้องการ และฟังก์ชันนวดผ่อนคลายเพื่อมอบความสุขสบายอย่างที่สัมผัสได้เฉพาะที่นี่เท่านั้น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/1-27.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/2-25.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/9-5.jpg)
กิจกรรมนี้จัดขึ้นที่ Omazz’s Private Lounge ซึ่งเป็นสถานที่ที่ให้บริการอาหารและเครื่องดื่มเพื่อให้ผู้เข้าร่วมงานสามารถเติมเต็มความผ่อนคลายและสนุกสนานก่อนที่จะเข้าชมภาพยนตร์ได้อย่างสบายใจ โดยมีการเสิร์ฟอาหาร เครื่องดื่มที่หลากหลาย และมีเมนูพิเศษจากร้านอาหารเลอ ความ ลัค ที่เตรียมไว้เฉพาะงานนี้เท่านั้น เพื่อตอบสนองความพึงพอใจและความต้องการของผู้ร่วมงาน หลังจากการรับประทานอาหารและเครื่องดื่มเรียบร้อยแล้ว ผู้ร่วมงานจะได้รับความสนุกสนานในการชมภาพยนตร์เรื่อง “Transformers: Rise of the Beasts” ที่เป็นภาคต่อของซีรีย์ Transformers ซึ่งจะนำเสนอประสบการณ์ใหม่ๆ และการผจญภัยที่น่าตื่นเต้นของรถ Transformers
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/11-4.jpg)
โดยมีผู้บริหารเข้าร่วมงานตามภาพข่าว ดังนี้ ( รูปจากซ้ายไปขวา )
คุณ จักรพันธ์ จารุสุวรรณภูมิ – ผู้จัดการทั่วไป บริษัท 2000 พับลิชชิ่งเเอนด์ มีเดีย จำกัด
คุณ สีหบุตร ชุมสาย ณ อยุธยา – Editor in Chief -DAS TREFFEN Magazine
คุณ สุวิทย์ ทองร่มโพธิ์ – ประธานเจ้าหน้าที่บริหารสายงานการตลาด บริษัท เอส เอฟ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
คุณ ปวราภา ดุพัสกุล – ผู้อำนวยการเเผนการตลาดเเละประชาสัมพันธ์ ปอร์เช่ ประเทศไทย
คุณ วิชญ์ภัทร โตรักตระกูล – ผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัท โอมาช (ประเทศไทย) จำกัด
You must be logged in to post a comment Login