- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“มา 4 จ่าย 3 กับบุฟเฟต์ติ่มซำมื้อกลางวัน” ห้องอาหารจีนหยก
ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ จัดเมนูที่ครบถ้วนทั้งรสชาติ คุณภาพวัตถุดิบ และคุณประโยชน์ครบครันต่อร่างกาย เพื่อมื้อกลางวันที่ต้องทานประดุจราชาแต่ราคาสามัญ ให้คุณได้เลือกอิ่มอร่อยกับ “บุฟเฟต์ติ่มซำ” กว่า 30 รายการ พร้อมออเดิร์ฟ ผัดผัก ซุป จานหลักด้วยข้าวผัดกุนเชียงหรือโกยซีหมี่ ของหวาน และเครื่องดื่มชาจีนหรือเก็กฮวย เพียงท่านละ 999 บาทถ้วนเท่านั้น (จากปกติ 1,300 บาท)
เมนูแนะนำที่ไม่ควรพลาดคือ กรรเชียงปูนึ่งพริกมะนาว ก๋วยเตี๋ยวหลอดหอยเชลล์ กุ้งนึ่งราดผงกะหรี่ ปลากะพงซอสแดง ข้าวเหนียวทอดไส้ไข่เค็มลาวา ฮะเก๋าหยก ยำแมงกะพรุน และกะหล่ำปลีผัดน้ำปลา ฯลฯ
โปรโมชั่นพิเศษ!! “มา 4 จ่าย 3 เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์”
เปิดบริการทุกวันระหว่างเวลา 11.30 – 14.30 น. สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่โทร. 0-2276-4567 ต่อ 8429-30 หรือไลน์ @theemeraldhotel และ www.facebook.com/yoktheemerald
You must be logged in to post a comment Login