- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 21 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
โอซีซี เดินหน้าส่งความสุข ตัดผมฟรีให้น้องๆ ผู้พิการ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/occ.jpg)
กัญญาณัฐ นุ่มตูม หัวหน้ากลุ่มบริหารสำนักอำนวยการ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้การต้อนรับ สุวภา ศิริวรรณ หัวหน้าหน่วยอบรมแต่งหน้าและพัฒนาบุคลิกภาพ บริษัท โอซีซี จำกัด (มหาชน) พร้อมคณะทำงาน CSR ทีมเทคนิคเชียนส์จาก Easy cut และทีมช่างผมจิตอาสา ที่เดินทางไปตัดผมให้กับเด็กออทิสติก เด็กที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา และเด็กที่มีความบกพร่องทางการพูดและภาษา รวมถึงเจ้าหน้าที่ผู้ดูแลและผู้ปกครอง กว่า 60 คน เพื่อส่งต่อความสุขผ่านกิจกรรม “ผมสวย…ด้วยรัก ครั้งที่ 62” ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login