- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 4 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 5 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
หมอเส็ง New Gen นำสมาชิกคว้า 3 รางวัลระดับประเทศ ตอกย้ำความเป็นที่ 1 ของไทย พร้อมสู่เวทีโลก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/01-12.jpg)
หนึ่งปีที่ผ่านมากับการเข้ามาของทีมผู้บริหารใหม่ของบริษัทฯ นำโดยเหล่าทายาทและผู้บริหารเจเนอเรชั่นใหม่ที่มากฝีมือ พิสูจน์ให้เห็นแล้วว่าความก้าวหน้าของหมอเส็ง (ไทยแลนด์) ไม่เคยลดน้อยลง กลับกันศักยภาพขององค์กรได้ถูกพัฒนาต่อเนื่องอย่างไร้ขีดจำกัด มีการเติบโตอย่างก้าวกระโดด การันตีด้วยนักขายที่ประสบความสำเร็จเป็นจำนวนมาก ตอกย้ำถึงความเป็นผู้นำแห่งธุรกิจสมุนไพร ที่เป็นต้นแบบให้หลายธุรกิจเจริญรอยตาม แต่ยากที่จะเลียนแบบ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/02-11.jpg)
2 กรกฎาคม ที่ผ่านมา ทีมผู้บริหารเจเนอเรชั่นใหม่ นำ 6 นักธุรกิจ จาก 3 รหัส ได้แก่ คุณมาโนช – คุณมุกดา ผิวขำ, คุณวรพล – คุณสุภาวดี ธนาจอมทอง และคุณแก้ว – คุณสุภาพัชญ์ ปะนัดสุจ่า คว้ารางวัลนักขายตรงดีเด่น ในงาน TDSA Award 2023 ที่จัดขึ้น ณ อาคารชาเลนเจอร์ อิมแพค เมืองทองธานี โดยสมาคมการขายตรงไทย ซึ่งเป็นสมาคมระดับชาติแห่งเดียวในประเทศไทยที่เป็นสมาชิกของสมาพันธ์การขายตรงโลก เป็นรางวัลการันตีประสิทธิภาพของนักธุรกิจที่สะท้อนให้เห็นถึงศักยภาพในการบริหารได้อย่างเป็นรูปธรรม รวมถึงเป็นการประกาศศักดาความก้าวหน้าและความยิ่งใหญ่อีกครั้ง ในชื่อหมอเส็ง (ไทยแลนด์)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/03-11.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/04-7.jpg)
งานประกาศรางวัลในครั้งนี้มีผู้บริหารหมอเส็ง (ไทยแลนด์) เข้าร่วมเฉลิมฉลองรางวัลแห่งเกียรติยศนี้ถึง 4 ท่าน สร้างขวัญกำลังใจให้แก่สมาชิกที่เข้าร่วมงานครั้งนี้กว่า 50 ท่าน นำโดยคุณปรัน ปราชญ์เมธีกุล รองประธานบริหารและผู้อำนวยการสำนักงานใหญ่, คุณธันย์ธนัช แสงสุริยะฉัตร ผู้อำนวยการฝ่ายสนับสนุนสมาชิกและการขาย, คุณชลธาร เลาหสุขเกษม ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด และ คุณนฤทธร คชพงศ์ธนาดุล ผู้บริหารฝ่ายพัฒนาศักยภาพฯ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/05-7.jpg)
ทั้งนี้ คุณวัชระ แสงสุริยะฉัตร ประธานบริหารบริษัท หมอเส็ง ไทยแลนด์) จำกัด ได้ฝากข้อความแสดงความยินดีถึงนักธุรกิจที่ได้รับรางวัลนักขายตรงดีเด่นในครั้งนี้ว่า “เกียรติคุณที่ทุกท่านได้รับในวันนี้ ถือเป็นรางวัลแห่งเกียรติยศ อันเป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ ที่ผลิดอกออกผลมาจากความตั้งใจ ความสามารถและความพยายามของท่าน ขอแสดงความยินดีแก่สมาชิกหมอเส็งทั้ง 3 รหัส และผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่าน ขอให้ทุกท่านรักษาเกียรติภูมินี้ไว้เพื่อเป็นนักขายต้นแบบสืบไป”
You must be logged in to post a comment Login