- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 19 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
น้องมะเฟือง ชวนช้อปของดี SME Fun Fair
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/07/Photow-300x324.jpg)
ยังคงเดินหน้า หนุน SME ต่อเนื่อง ล่าสุด สำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (สสว.) จับมือ ศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ (ศอ.บต.) จัดแสดงสินค้าเพื่อช่วยเหลือ MSME ด้านช่องทางกาตลาด กับงาน “น้องมะเฟือง ชวนช้อปของดี SME Fun Fair” ภายใต้โครงการส่งเสริมผู้ประกอบการผ่านระบบ BDS (MSME Recovery & Beyond) ปีงบประมาณ 2566 ระดมของดีจากชายแดนใต้มาให้ชม ชิม ช้อป ถึงกรุงเทพฯ พร้อมสินค้าดีๆ อีกมากมายครบครัน ณ บริเวณ ชั้น 2 อาคารรัฐประศาสนภักดี (อาคาร B) ศูนย์ราชการฯ แจ้งวัฒนะ เวลา 07:00-17:00 น. วันที่ 24-27 ก.ค.นี้ …บอกเลย งานนี้ ได้ช้อปของดี และราคาคุ้มสุดๆ
You must be logged in to post a comment Login