- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
กลับมาอีกครั้งกับ “ซูชิฟัวกราส์” ที่ดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ
กลับมาแล้วตามคำเรียกร้องกับเมนู “ซูชิฟัวกราส์” ให้คุณทานได้ไม่อั้นในบุฟเฟต์นานาชาติมื้อเย็นที่รวมซีฟู้ดและซูชิพรีเมียม บริการตลอดเดือนสิงหาคมนี้ที่ ดิเอมเมอรัลด์ ค็อฟฟี่ช็อพ โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์
ขอเชิญมาลิ้มรสเมนูตัวแม่ที่จัดเต็มเพื่อคุณโดยเฉพาะ พร้อมเมนูซีฟู้ดอื่นๆ อีกมากมาย อาทิ หอยนางรม กั้งกระดาน หอยแมลงภู่นิวซีแลนด์ กุ้งแม่น้ำ ฯลฯ ขาหมูในตำนาน แซลมอนดองซีอิ๊วเกาหลี ข้าวมันปูญี่ปุ่นหน้าหอยเป๋าฮื้อ รวมขนมหวาน ไอศกรีม ผลไม้ และ เครื่องดื่มน้ำอัดลม ชา-กาแฟ เพียงท่านละ 1,299 บาทถ้วน (จากปกติ 1,700 บาท) ระหว่างเวลา 18.00 – 22.00 น.
โปรโมชั่นพิเศษ!! “มา 4 จ่าย 3 เฉพาะวันอาทิตย์-พฤหัสบดี” เพียงจองล่วงหน้า
ข้อมูลเพิ่มเติมหรือสำรองโต๊ะล่วงหน้าที่โทร.0-2276-4567 ต่อ 8413 และไลน์ @theemeraldhotel หรือ www.facebook.com/theemeraldcoffeeshop
You must be logged in to post a comment Login