- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 44 mins ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ลบภาพฝนแปดแดดสี่ เพราะระนองเที่ยวได้ทั้งปี มีของดีทุกฤดู ในงาน “ระนอง Road Show”ประจำปี 2566
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/7194.jpg)
จังหวัดระนอง โดย สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดระนอง ขอเชิญชวนพี่น้องชาวสงขลาสัมผัสเสน่ห์คาราวานของดีเมืองระนอง ในงาน “ระนอง Road Show”ประจำปี 2566 ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 6 – 10 กันยายน 2566 ณ ลานโปรโมชั่น ชั้น 1 Central หาดใหญ่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/314.jpg)
ภายในงานพบกับพิธีเปิดงานสุดยิ่งใหญ่พร้อมด้วยการแสดงคอนเสิร์ตจากศิลปินชื่อดัง และร่วมชม ชิม ช้อป อาหารอร่อยขึ้นชื่อของจังหวัดระนอง และมีผู้ประกอบการในพื้นที่จังหวัดระนองที่นำผลิตภัณฑ์ มาร่วมออกร้านจำหน่ายสินค้า OTOP ผลิตภัณฑ์ชุมชน อาหารแปรรูป ธุรกิจบริการท่องเที่ยวจังหวัดระนอง นอกจากนั้นในบริเวณงานยังมีกิจกรรมให้พี่น้องชาวสงขลาได้ร่วมสนุกลุ้นรับของรางวัลภายในงานอีกมากมาย
You must be logged in to post a comment Login