- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 10 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ยูโอบี ประเทศไทย และแชงกรี-ลา กรุงเทพฯ ร่วมมอบโปรโมชัน 3 ต่อ ให้กับผู้ถือบัตรยูโอบีเพื่อเฉลิมฉลองเทศกาลไหว้พระจันทร์อย่างมีสไตล์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/0517.jpg)
กรุงเทพฯ – กันยายน 2566 ธนาคารยูโอบี ประเทศไทย ร่วมกับ โรงแรมแชงกรี-ลา กรุงเทพฯ มอบสิทธิพิเศษถึง 3 ต่อให้แก่ผู้ถือบัตรเครดิตยูโอบี ซึ่งเป็นสิทธิประโยชน์ที่ออกแบบมาเพื่อมอบความคุ้มค่าในขนมไหว้พระจันทร์อันเลื่องชื่อ พร้อมทั้งมอบประสบการณ์สุดพิเศษให้แก่ผู้ถือบัตร สิทธิพิเศษที่ 1 รับส่วนลด 5 เปอร์เซ็นต์ เมื่อซื้อขนมไหว้พระจันทร์แชงกรี-ลา กรุงเทพฯ 2023 ตั้งแต่วันนี้ – 15 กันยายน 2566
ต่อที่ 2 รับส่วนลดค่าอาหารและเครื่องดื่ม 20 เปอร์เซ็นต์ ณ ร้านอาหารทุกแห่งที่โรงแรมแชงกรี-ลา กรุงเทพฯ ที่ร่วมรายการ ตั้งแต่วันนี้ – มกราคม 2567
และสิทธิพิเศษต่อที่ 3 กับโปรโมชันมา 4 จ่าย 3 สำหรับบุฟเฟ่ต์นานาชาติมื้อกลางวันและมื้อค่ำที่ห้องอาหารเน็กซ์ ทู คาเฟ่ ตั้งแต่วันนี้ – พฤศจิกายน 2566
บุคคลในภาพ: คุณชาคริต แย้มนาม UOB Dining Ambassador กับขนมไหว้พระจันทร์ของ โรงแรมแชงกรี-ลา กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login