- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 13 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ร่วมแสดงความยินดี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/001-29.jpg)
ภารดา ดร.มณฑล ประทุมราช ผู้อำนวยการ โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ ร่วมแสดงความยินดี และให้กำลังใจ กับเหล่านักกีฬาว่ายน้ำ(รุ่นอายุ 7-9 ปี) จำนวนนักกีฬาทั้งหมด 9 คน ที่เดินทางไปเข้าร่วมการแข่งขันว่ายน้ำในรายการ การแข่งขันว่ายน้ำ The ONE Cup#1 ที่จัดขึ้นที่ สระว่ายน้ำกระทรวงกลาโหมบางจาก นำทีมโดย มาสเตอร์ธนกฤต ศรีวัฒนา และ มาสเตอร์นฤดล อัศวเรืองศรี ครูฝึกสอนว่ายน้ำ ที่นำพานักกีฬาว่ายน้ำของทางโรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการเข้าร่วมการแข่งขันว่ายน้ำและได้รับรางวัลอย่างล้นหลาม และครั้งนี้ ทีมว่ายน้ำได้รางวัล สโมสรยอดเยี่ยมอันดับที่4 อีกด้วย ณ โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/007-18.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/006-20.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/008-10.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/002-23.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/005-22.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/003-24.jpg)
You must be logged in to post a comment Login