- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 12 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
สสว. จัดกิจกรรมเผยแพร่โครงการฯ และงานมอบรางวัลผู้ให้บริการทางธุรกิจดีเด่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/09/sme.jpg)
หลังจาก สำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (สสว) เปิด โครงการส่งเสริมผู้ประกอบการผ่านระบบ BDS (Business Development Service) ปีงบประมาณ 2566 ใต้แคมเปญ “SME ปังตังได้คืน ก้าวสู่ปีที่ 2” มาพักใหญ่ โดยมีผู้ประกอบการตบเท้าสมัครเข้าร่วมคับคั่ง ขณะที่ผู้ให้บริการธุรกิจ (BDSP) ที่เข้ามาสนับสนุน ก็ถือเป็นกำลังสำคัญช่วย SME พัฒนาสู่มาตรฐาน เหตุนี้ ผอ.สสว.วีระพงศ์ มาลัย จึงเตรียมจัดงานเผยแพร่โครงการและมอบรางวัลผู้ให้บริการทางธุรกิจดีเด่น โดยมี 4 รางวัล ได้แก่ 1.รางวัลด้านการประสานงานดีเด่น 2.รางวัลด้านการสร้างเครือข่ายดีเด่น 3.รางวัลด้านการสร้างบริการที่ผู้ประกอบการสนใจดีเด่น และ4.รางวัลด้านการดำเนินงานดีเด่น แทนคำขอบคุณที่โอบอุ้มหนุนเสริม SME ให้เติบโต เช้าวันที่ 15 ก.ย. 66 มาลุ้นกันว่า ใครจะได้รางวัลอะไรบ้าง โดยงานจะจัดที่ห้องประชุม Mayfair Ballroom C โรงแรม เดอะ เบอร์เคลีย์ ประตูน้ำ กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login