- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ไฮเออร์ เปิดตัว ตู้เย็น 2 ประตูขนาดใหญ่ รุ่น HRF-SBS636MS เอาใครอบครัวใหญ่คุ้มค่า
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/11/1-41.jpg)
กรุงเทพฯ ประเทศไทย – ไฮเออร์ (ประเทศไทย) ผู้นำด้านผลิตภัณฑ์และนวัตกรรมเครื่องใช้ไฟฟ้าระดับโลกและแบรนด์เครื่องใช้ไฟฟ้าอันดับ 1 ของโลกติดต่อกัน 14 ปีซ้อน เปิดตัวตู้เย็น 2 ประตูขนาดใหญ่ รุ่น HRF-SBS636MS จุใจด้วยขนาดถึง 21.7 คิว จัดเก็บผักผลไม้และอาหารได้มากขึ้นและยาวนานกว่าเดิม เพียงพอสำหรับคน 5-7 คน ตอบโจทย์ครอบครัวใหญ่ ประหยัดเงินในระยะยาว อีกทั้งดีไซน์หรูหราอัดแน่นด้วยเทคโนโลยี เช่น Twin Inverter & Vacuum Foaming ที่รักษาระดับแรงดันไฟฟ้าได้อย่างสม่ำเสมอช่วยเก็บรักษาอาหารภายในตู้เย็นให้อยู่ได้ยาวนานขึ้นพร้อมประหยัดพลังงาน, HCS Plus ที่ควบคุมด้วยออกซิเจนช่วยรักษาความชื้นภายในตู้เย็นได้ถึง 90% ทำให้ผักและผลไม้สดใหม่ยาวนานกว่าเดิม และ H-DEO Fresh ผู้ช่วยในการรักษาช่องแช่เย็นให้สะอาด ผ่านเทคโนโลยี H-OEO เสริมให้อากาศภายในตู้เย็นไหลผ่านไส้กรอง Ceramic และ Copper เสริมการขจัดแบคทีเรียบนไส้กรองได้สูงถึง 99.99% หมดปัญหาขจัดกลิ่นไม่พึงประสงค์อีกด้วย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/11/2-41.jpg)
สินค้ามีวางจำหน่ายแล้ว ณ ห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไป หรือ ตัวแทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์ไฮเออร์ทั่วประเทศ สอบถามจุดจำหน่าย และ รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติมได้ทาง Line OA : @haierthailand
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/11/3-37.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/11/4-32.jpg)
สามารถติดตามข้อมูลข่าวสาร โปรโมชัน และกิจกรรมต่าง ๆ จากไฮเออร์ได้ที่ Facebook: Haier Thailand, Instagram: @haierthailand_official, X (Twitter): @ThailandHaier และ TikTok: @haier_thailand หรือดูรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม ได้ที่
You must be logged in to post a comment Login