- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ไฮเออร์สนับสนุนทัวร์นาเมนต์ Nitto ATP Finals ในฐานะ Gold Partner ที่เมืองตุริน ประเทศอิตาลี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/302.jpg)
ไฮเออร์ แบรนด์เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านอันดับ 1 ของโลกติดต่อกัน 14 ปีซ้อน ได้เข้าร่วมเคียงข้างเป็นกำลังใจให้กับ 8 นักเทนนิสชื่อดังประเภทเดี่ยวและประเภทคู่ ในฐานะ Gold Partner ของทัวร์นาเมนต์ Nitto ATP Finals ณ เมืองตูริน ประเทศอิตาลี ในระหว่างวันที่ 12 ถึง 19 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา นับว่าเป็นการปิดฉากอันยิ่งใหญ่ของฤดูกาลเทนนิสในปีนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/5167.jpg)
จากความยิ่งใหญ่ที่ได้เคยเกิดขึ้นแล้วทั้งใน โรม ปารีส บาร์เซโลนา และฮัมบูร์ก ในปีนี้ไฮเออร์เป็นพาร์ทเนอร์ของทัวร์นาเมนต์เทนนิสที่สำคัญระดับโลกนี้ โดยให้การสนับสนุนอย่างเป็นทางการให้แก่ผู้ชนะในการแข่งขัน อันสะท้อนให้เห็นถึงค่านิยมของ แบรนด์ กล่าวคือความมุ่งมั่นอย่างแท้จริงเพื่อบรรลุความเป็นเลิศ และความใส่ใจอย่างพิถีพิถันในทุกรายละเอียดเพื่อก้าวสู่ความเป็นหนึ่งในอันดับโลก ซึ่งการจะบรรลุเป้าหมายนี้ได้ นักกีฬาต้องมีความแม่นยำ ความใส่ใจในละเอียด และสไตล์ที่สมบูรณ์แบบ ซึ่งเป็นคุณลักษณะที่พบได้ทั้งในสุดยอดนักกีฬาและในโซลูชั่นที่เชื่อมต่อของไฮเออร์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/5048.jpg)
“ไฮเออร์ คือเครื่องหมายของประสบการณ์ที่ผสมผสานเทคโนโลยีล้ำสมัยดีไซน์ระดับพรีเมียมเข้ากับการบริการที่ออกแบบตามความต้องการเฉพาะของผู้บริโภค เพื่อสื่อสารคุณลักษณะเหล่านี้เราเลือกที่จะผนึกกำลังกับทัวร์นาเมนต์เทนนิสอันทรงเกียรติที่สุดในฤดูกาลนี้ รวมถึง Nitto ATP Finals ณ เมืองตูริน” นาย Arnaud Guillot ผู้อำนวยการแบรนด์ ไฮเออร์ยุโรป กล่าว “
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/880.jpg)
ความร่วมมือเชิงกลยุทธ์นี้มีเป้าหมายเพื่อขยายแบรนด์ไปทั่วโลกเพื่อเพิ่มการรับรู้แบรนด์โดยให้คนรุ่นต่าง ๆ เข้ามามีส่วนร่วมด้วยความหลงใหลในคุณภาพและนวัตกรรมร่วมกัน ซึ่งเทนนิสนับเป็นกีฬาที่มีฐานแฟนมากที่สุดกีฬาหนึ่งของโลก อันเป็นกลุ่มคนที่เต็มไปด้วยความหลงใหล ความทะเยอทะยาน และความปรารถนาที่จะเติบโต ซึ่งเหล่านี้สะท้อนถึงคุณสมบัติที่ทำให้ไฮเออร์แตกต่าง และยืนหยัดเป็นแบรนด์เครื่องใช้ไฟฟ้าอันดับหนึ่งของโลกสำหรับครัวเรือนขนาดใหญ่”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/4743.jpg)
ณ สนามการแข่งขัน ไฮเออร์เลือกใช้สื่อที่มีความโดดเด่นและดึงดูดเป็นพิเศษที่ข้างสนามและมีการจัดบูธเพื่อแสดงนวัตกรรม ที่ Fan Village ใน Pala Alpiture ณ เมืองตูริน ที่มาพร้อมกับโซลูชั่นไฮเทคและสไตล์อันเป็นเอกลักษณ์ ซึ่งจะเป็นการสร้างประสบการณ์ใหม่ให้กับงานนี้ โดยผู้เยี่ยมชมจะได้ร่วมซึมซับบรรยากาศไปกับแขกคนพิเศษ รวมถึงผู้สนับสนุนงานและผู้ชมจากนานาประเทศที่รวมตัวกันเพื่อชมรอบชิงชนะเลิศนี้ ภายในพื้นที่ต้อนรับยังมีบริเวณรับรองพิเศษสำหรับลูกค้าที่จะมีการบรรยายเกี่ยวกับการแข่งขันและข่าวของแบรนด์อีกด้วย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/589.jpg)
ความร่วมมือระดับโลกของแบรนด์กับกีฬาเทนนิสนี้สอดคล้องกับกลยุทธ์ของไฮเออร์อย่างมากในการเข้าถึงกับกลุ่มเป้าหมายเฉพาะ ซึ่งก็คือผู้บริโภคที่ชื่นชอบการออกแบบที่หรูหรา การได้รับสินค้าและบริการที่ตรงความต้องการมากที่สุด และการได้รับประสิทธิภาพระดับสูงสุดไปพร้อม ๆ กัน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/300.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/12/457.jpg)
โดยในปี 2023 นี้ ไฮเออร์ได้ลงนามในข้อตกลงเพื่อเป็นผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ ในรายการ ATP Tour และสหพันธ์เทนนิสฝรั่งเศส (FFT) สำหรับการแข่งขันแกรนด์สแลม Roland Garros, Nitto ATP Finals, ทัวร์นาเมนต์ทั้ง 2 รายการของ ATP Masters 1000 ที่ Internazionali BNL d’Italia และ Rolex Paris Masters และทัวร์นาเมนต์ ATP 500 ทั้ง 3 รายการที่ Barcelona Open Banc Sabadell, Cinch Championships, และ Hamburg European Open
You must be logged in to post a comment Login