- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 20 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
รพ.เจ้าพระยาร่วมป้องกันไข้หวัดใหญ่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/01/Banner-300x300.jpg)
โรงพยาบาลเจ้าพระยาตระหนักถึงสถานการณ์การระบาดของโรคไข้หวัดใหญ่ที่เป็นวิกฤตทางสาธารณสุขของประเทศทั่วโลก พบการแพร่กระจายของโรคไข้หวัดใหญ่ทั้งในภูมิภาคเอเชีย อเมริกา และยุโรป โดยเชื้อไวรัสที่เป็นสาเหตุของการระบาดของโรคไข้หวัดใหญ่ตามฤดูกาล 4 สายพันธุ์ คือ สายพันธุ์เอ H1N1, H3N2 และสายพันธุ์บี Victoria, Yamagata โรงพยาบาลเจ้าพระยายินดีร่วมป้องกันไข้หวัดใหญ่ด้วยโปรโมชั่นพิเศษ สำหรับอายุ 15 ปีขึ้นไป ราคาเหมาจ่าย 550 บาท(แบบไม่พบแพทย์) หมดเขต 31 มีนาคม 2567 ปรึกษาเพิ่มเติมได้ที่ ศูนย์ตรวจสุขภาพ โทร. 02-434-1111 , 02-884-7000
You must be logged in to post a comment Login