- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เคทีซีเข้าพบเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐเกาหลีประจำประเทศไทย
นางสาวเจนจิต ลัดพลี ผู้บริหารสูงสุดฝ่ายสื่อสารและประชาสัมพันธ์องค์กร “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) เข้าพบ ฯพณฯ ปาร์ค ยงมิน เอกอัครราชทูตสาธารณรัฐเกาหลี ประจำประเทศไทย เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐเกาหลีประจำประเทศไทย โดยมีมิสเตอร์ลี ซาง อู ผู้อำนวยการองค์การส่งเสริมการท่องเที่ยวเกาหลี ร่วมให้การต้อนรับ ณ สถานเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐเกาหลีประจำประเทศไทย ถนนเทียมร่วมมิตร เมื่อเร็วๆ นี้
ทั้งนี้ เคทีซีและองค์การส่งเสริมการท่องเที่ยวเกาหลี ได้หารือถึงความร่วมมือระหว่างกันเพื่อสานต่อโครงการ Visit Korea Year 2024 ด้วยแผนประชาสัมพันธ์ถึงความพร้อมในการรองรับนักท่องเที่ยวไทยของสาธารณรัฐเกาหลี รวมถึงประสบการณ์การท่องเที่ยวรูปแบบใหม่ๆ ในหลากหลายมิติตลอดทั้งปีอีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login