- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
บริษัท ซีแอนด์จี ฯ จัดกิจกรรมวันเด็กปี 2567 สนับสนุนอุปกรณ์กีฬา รถจักรยาน ขนม ให้กับชุมชนรอบโครงการ เขตหนองแขม
บริษัท ซีแอนด์จี เอ็นไวรอนเมนทอล โปรเท็คชั่น (ประเทศไทย) จำกัด ผู้ดำเนินกิจการ โรงกำจัดขยะผลิตไฟฟ้าเพื่อสิ่งแวดล้อม หนองแขม จัดกิจกรรมส่งมอบความสุขให้กับเด็กๆ เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 โดยสนับสนุนอุปกรณ์กีฬา ได้แก่ ลูกฟุตซอล ลูกวอลเลย์บอล ชุดไม้แบดมินตัน รถจักรยาน ขนาด 24 นิ้ว และขนมทานเล่น ให้กับชุมชนที่อยู่ในพื้นที่ตั้งของโครงการในรัศมี 5 กิโลเมตร ณ โรงกำจัดขยะผลิตไฟฟ้าเพื่อสิ่งแวดล้อม หนองแขม แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กรุงเทพมหานคร
โดยมีนายกฤษณะ พฤกษะวัน ที่ปรึกษาอาวุโสด้านมวลชนสัมพันธ์ พร้อมตัวแทนบริษัท และผู้แทนจากชุมชนบริเวณรอบโครงการมาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
You must be logged in to post a comment Login