- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เคทีซีเป็นตัวแทนมอบเงิน 1,009,999 บาท สมทบเข้าโรงพยาบาลราชวิถี ภายใต้โครงการ Love & Share ปีที่ 12
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/02/03-1.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ ศาสตราจารย์นายแพทย์สุรเดช หงส์อิง กรรมการบริหารมูลนิธิรามาธิบดีในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ให้เกียรติรับมอบเงินบริจาคจำนวน 1,009,999 บาท จากนางสาวสุรางค์ มงคลอารีย์พงษ์ และทีมงานบริหารช่องทางการขาย “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) จากการจัดกิจกรรม “ทุกบาทต่อลมหายใจ ทุกการให้ต่อชีวิต” ภายใต้โครงการ “Love & Share” รักและแบ่งปัน ปีที่ 12 โดยทางผู้บริหาร พนักงานเคทีซี ผู้แนะนำผลิตภัณฑ์ทางการเงินเคทีซี (อิสระ) เคทีซี เอ้าท์ซอร์ส เซลส์ (KTC Outsource Sales) และกลุ่มกัลยาณมิตร ร่วมบริจาคเงินสมทบทุนเพื่อก่อสร้างอาคารผู้ป่วย และจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ ณ มูลนิธิรามาธิบดีฯ ถนนพระราม 6
You must be logged in to post a comment Login