- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
พิธีเปิดโซลูชั่น เซ็นเตอร์ของเอปสัน ประเทศไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/03/3011.jpg)
มร.จุนคิชิ โยชิดะ (กลาง) ประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายปฏิบัติการธุรกิจเครื่องพิมพ์ บริษัท ไซโก้ เอปสัน คอร์ปอ เรชั่น ร่วมด้วย มร.ซิ่ว จิน เกียด (ที่ 2 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการภูมิภาค เอปสัน เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และนายยรรยง มุนีมงคลทร (ซ้ายสุด) ผู้อำนวยการบริหาร บริษัท เอปสัน (ประเทศไทย) จำกัด ร่วมทำพิธีเปิดโซลูชั่น เซ็นเตอร์ของเอปสัน ประเทศไทย ที่รวมโปรเจคเตอร์ เครื่องพิมพ์เชิงพาณิชย์และอุตสาหกรรม หุ่นยนต์แขนกล และเครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทเพื่อธุรกิจ ชูจุดแข็งทางด้านนวัตกรรมเพื่อความยั่งยืน ตอบโจทย์ลูกค้า B2B ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Sustainability of Asia and Season Changes” งบประมาณกว่า 30 ล้านบาท บนพื้นที่กว่า 600 ตร.ม. ตั้งอยู่บริเวณชั้น 1 ด้านหน้าอาคารปัน ถนนพระราม 4 เขตคลองเตย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/03/8586.jpg)
You must be logged in to post a comment Login