- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ร่วมแสดงความยินดี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/03/Wed.jpg)
นายทวี เสริมภักดีกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ และนางวราภรณ์ เสริมภักดีกุล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดนครสวรรค์ ร่วมแสดงความยินดีในพิธีมงคลสมรสระหว่างนางสาวสุดารัตน์ สัตยากวี บุตรสาวนายสันต์ และนางสมาพร สัตยากวี กับนายศิรพัทธ์ ศิริวิริยะกุล บุตรชายนายประพันธ์ ศิริวิริยะกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มบริษัท เกษตรไทย อินเตอร์เนชั่นแนล ชูการ์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) หรือ KTIS Group และนางศิริวรรณ ศิริวิริยะกุล ณ คอนเว็นชั่นฮอลล์ ศูนย์ประชุมมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา จังหวัดนครสวรรค์ โดยคู่บ่าวสาวประกาศมอบเงินบริจาคให้กับองค์กร มูลนิธิ และสถาบันการศึกษา เพื่อใช้เป็นทุนช่วยเหลือผู้ขาดแคลนในโอกาสต่างๆ รวม 16 แห่ง
You must be logged in to post a comment Login