- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 10 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ผลิตภัณฑ์ตราโป๊ยเซียน เปิดรับบริจาคพลาสติกเหลือใช้เพื่อนำไปสร้างถนน ในแคมเปญ “Poysian Go Green Together”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/003-6.jpg)
ดร.ณัฐพงศ์ ลาภบุญทรัพย์ กรรมการบริหาร บริษัท โกลด์ มิ้นท์ โปรดักส์ จำกัด ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ตราโป๊ยเซียน ทั้งยาดมตราโป๊ยเซียน พิมเสนน้ำตราโป๊ยเซียน ยาดมพีเป็กซ์ ยกทัพลงพื้นที่ทั่วไทย มอบความสนุกแบ่งปันความสุข และส่งเสริมการท่องเที่ยวภายในประเทศ พร้อมเปิดบูธรับบริจาคพลาสติกเหลือใช้ในงานเทศกาลต่างๆ อาทิ ในงาน “สงกรานต์สยาม ผ้าขาวม้า อยู่เย็น เป็นสนุก” ณ สยามสแควร์, งาน “Phang-Nga Music on the beach & Craft Festival” ณ จ.พังงา เพื่อนำพลาสติกเหลือใช้ ไปสมทบสร้างถนนเส้นประวัติศาสตร์ กับแคมเปญ “Poysian Go Green Together” ที่จัดขึ้นในวาระครบรอบ 88 ปี ผลิตภัณฑ์ตราโป๊ยเซียน โดยมุ่งหวังจะช่วยลดขยะพลาสติกภายในงานและชุมชนใกล้เคียง และลดการทำงานของเจ้าหน้าที่รักษาความสะอาดภายในงานด้วย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/002-6.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/001-11.jpg)
มาร่วมส่งพลาสติกเหลือใช้ เพื่อนำไปสร้างถนนเส้นประวัติศาสตร์ครั้งนี้ไปด้วยกันที่บูธโป๊ยเซียน ติดตามรายละเอียดกิจกรรมต่าง ๆ ของผลิตภัณฑ์ตราโป๊ยเซียน ได้ที่ Facebook Fanpage : โป๊ยเซียน – Poysian
หรือ Line OA : @poysian #ให้ทุกการพักผ่อนมีโป๊ยเซียนทุกลมหายใจ #PoysianGoGreenTogether
You must be logged in to post a comment Login