- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 16 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 4 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 5 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 6 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เอส แอนด์ พี จัดประชุมสามัญผู้ถือหุ้นประจำปี 2567
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/sp.jpg)
บริษัท เอส แอนด์ พี ซินดิเคท จำกัด (มหาชน) จัดประชุมสามัญผู้ถือหุ้นประจำปี 2567 โดยมี คุณภัทรา ศิลาอ่อน ประธานกรรมการ เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คุณประเวศวุฒิ ไรวา รองประธานกรรมการ คุณเกษสุดา ไรวา ประธานคณะกรรมการบริหาร คุณวิทูร ศิลาอ่อน ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร คุณกำธร ศิลาอ่อน กรรมการผู้จัดการใหญ่สายการเงินและการผลิตพร้อมด้วยคณะกรรมการเข้าร่วมประชุม โดยมีมติอนุมัติจ่ายเงินปันผลในอัตราหุ้นละ 1 บาท แต่เนื่องจากได้มีการจ่ายเงินปันผลระหว่างกาลไปแล้วใน อัตราหุ้นละ 0.25 บาท จึงคงเหลือเป็นเงินปันผลจ่ายในคราวนี้ อัตราหุ้นละ 0.75 บาท รวมเป็นเงิน 386,032,787.25 บาท และกำหนดจ่ายเงินปันผลในวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 ณ เอส แอนด์ พี ฮอลล์ สุขุมวิท 26 เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login