- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 24 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ร่วมเปิดประสบการณ์ใหม่กับสินค้า ชา กาแฟ โกโก้ และนม ที่บูธ FTA Café by DTN ในงาน THAIFEX-ANUGA ASIA 2024
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/1-1-269x336.jpg)
มาร่วมชิมผลิตภัณฑ์ ชา กาแฟ โกโก้ และนมไทย พร้อมกับกิจกรรม Workshop และกิจกรรมให้ความรู้เกี่ยวกับ FTA และกิจกรรมอื่นๆ อีกมากมาย ที่บูธ FTA Café by DTN
ระหว่างวันที่ 28 พฤษภาคม – 1 มิถุนายน 2567
ณ บริเวณโถงทางเดินหน้าอาคารชาเลนเจอร์ 2 ทางเข้า 3 ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุมอิมแพค เมืองทองธานี เวลา 10.00 – 18.00 น.
1 ปีมี 1 ครั้ง เท่านั้น! อย่าลืมไปร่วมชมสินค้าเกรดพรีเมียม และชมสาธิตการชงเครื่องดื่มเมนูพิเศษ พร้อมเรียนรู้การทำธุรกิจโดยใช้ประโยชน์จาก FTA ที่บูธ FTA Café by DTN ในงาน THAIFEX – ANUGA ASIA 2024 กันเยอะๆนะจ้ะ
You must be logged in to post a comment Login