- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“ชมรม ปรม. สถาบันพระปกเกล้า” จัดงานคืนสู่เหย้า รวมศิษย์เก่ารุ่นแรกจนถึงปัจจุบัน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/07/001-5.jpg)
จบไปแล้วสำหรับค่ำคืนที่แสนพิเศษกับงานเลี้ยงสังสรรค์ของนักศึกษา หลักสูตรประกาศนียบัตรชั้นสูง การบริหารงานภาครัฐและกฎหมายมหาชน ภายใต้ สถาบันพระปกเกล้า กับงาน “คืนสู่เหย้า ชาว ปรม.สถาบันพระปกเกล้า” เมื่อวันเสาร์ที่ 29 มิถุนายน 2567 ณ Centara Grand Central world ห้อง World ballroom โดยมีท่านเลขาวิทวัส ชัยภาคภูมิ แห่งสถาบันพระปกเกล้า ขึ้นกล่าวเปิดงานพร้อมให้โอวาส และ ดร.ปนัดดา เจริญจิตมั่น ประธานชมรม ปรม. ได้กล่าวถึงวัตถุประสงค์ของชมรม พร้อมชมวิดีทัศน์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/07/002-5.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/07/004-5.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/07/003-6.jpg)
ภายในงานมีการมอบรางวัลศิษย์เก่าดีเด่น สำหรับผู้ซึ่งทำคุณประโยชน์ให้แก่สังคมและสถาบันฯมากมาย อีกทั้งยังมีการแสดงไทยประยุกต์ สวยงามตระการตาจากรุ่นน้องๆ ปรม.รุ่น22&23 อีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login