- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 hours ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 days ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
โลตัสและพีเอ็มจีร่วมยินดีผู้ประกอบการจบหลักสูตร Lotus’ Smart SME รุ่น 4
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/07/a4-1.jpg)
โลตัส นำโดย คุณศิริวรรณ เข็มทอง ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริหารพื้นที่เช่า โลตัส พร้อมด้วย คุณณรินณ์ทิพ วิริยะบัณฑิตกุล ประธานกรรมการบริหาร พีเอ็มจี อคาเดมี และ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด ร่วมยินดีผู้ประกอบการ ที่จบหลักสูตร Lotus’s Smart SME ติวเข้ม SME สู่เถ้าแก่แฟรนไชส์ รุ่น 4 หลักสูตรนี้นอกจากจะให้องค์ความรู้ในการขยายธุรกิจสู่ระบบแฟรนไชส์ที่มั่นคงแล้ว ยังส่งเสริมเรื่องการสร้างพันธมิตรเครือข่ายธุรกิจที่แน่นแฟ้น อีกทั้งยังเปิดโอกาสให้ผู้ประกอบการได้มองเห็นช่องทางในการขยายธุรกิจเข้าสู่ตลาดโมเดิร์นเทรดภายใต้เครือเจริญโภคภัณฑ์อีกด้วย สำหรับปี 2567 นี้ตั้งเป้าอบรมผู้ประกอบการต่อเนื่องไปจนถึงรุ่นที่ 5 ผู้ประกอบการที่สนใจเข้าร่วมโครงการ สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 088-452-4373 และ 094-983-9650 หรือสมัครทางเว็บไซต์ http://bit.ly/3kDCJaG
You must be logged in to post a comment Login