- คิดใหม่-สู้ต่อไปPosted 2 hours ago
- เตรียมวิธีการสู้กับน้ำPosted 18 hours ago
- แรงอัศจรรย์Posted 2 days ago
- พระไทยต้องใส่ใจศีลธรรมPosted 3 days ago
- ตามล่าหาความจริงPosted 6 days ago
- หวังใจคนมาใกล้ชิดศาสนาPosted 7 days ago
- หายซ่าแน่Posted 1 week ago
- กรุงศรีอยุธยาไม่สิ้นคนดีPosted 1 week ago
- ขอให้ใช้สมองเดินหน้าPosted 1 week ago
- เบี้ยแก้Posted 2 weeks ago
เคทีซีเร่งพัฒนาบุคลากร ปลุกพลังนักขายทั่วประเทศ เปิดเวทีทอล์ค “Heal Heart Smart Sales : เทคนิคอัพเวล ขายยังไงให้ใจฟู”
นายปิยศักดิ์ เตชะเสน รองประธานเจ้าหน้าที่บริหารอาวุโส พร้อมด้วยทีมบริหารช่องทางการขาย“เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) จัดงานสัมมนาใหญ่ประจำปี 2024 (Outsource Sales Conference) พร้อมเปิดเวทีทอล์คทรงพลัง “Heal Heart Smart Sales : เทคนิคอัพเวล ขายยังไงให้ใจฟู” ให้กับผู้แนะนำผลิตภัณฑ์ทางการเงินเคทีซี (อิสระ) ที่ผ่านการคัดเลือกจากทั่วประเทศกว่า 300 คน เพื่อเสริมสร้างแรงบันดาลใจ และปลุกพลังพิชิตเป้าหมายสู่ความสำเร็จในอาชีพนักขายจากสองวิทยากร ดีเจพี่อ้อย – นภาพร ไตรวิทย์วารีกุล กูรูด้านความสัมพันธ์ ที่มาร่วมปันสุขเติมเต็มหัวใจอย่างยั่งยืน ในหัวข้อ “วิธีฮีลใจ วันไหนๆ ก็ใจฟู” และรศ.ดร.โอภาส กิจกำแหง อาจารย์นักการตลาด ผู้จุดติดศักยภาพงานขาย พิชิตเป้าหมายสู่ความสำเร็จ ในหัวข้อ “Good & Growth Mindset get 3EX” พร้อมเปิดช่วงให้นักขายแลกเปลี่ยนมุมมอง และแชร์เป้าหมายการทำงานและการใช้ชีวิต เมื่อเร็วๆ นี้ ณ โรงแรม Avani Sukhumvit
ทั้งนี้ เคทีซีได้ให้ความสำคัญกับการดูแลและพัฒนาศักยภาพบุคลากรทุกระดับอย่างต่อเนื่อง รวมถึงกลุ่มนักขาย ซึ่งเป็นตัวแทนของเคทีซีที่มีบทบาทสำคัญในการแนะนำผลิตภัณฑ์ทางการเงินให้กับกลุ่มลูกค้าเป้าหมาย เคทีซีจึงได้เสริมสร้างความรู้ความเข้าใจในทักษะต่างๆ ทั้ง Soft Skills และ Hard Skills เพื่อเพิ่มศักยภาพในการขาย ให้รับมือกับการแข่งขันทางธุรกิจ พร้อมเทคนิคการเจรจาต่อรองและการรับมือภายใต้สภาวะความกดดันต่างๆ เพื่อพัฒนาศักยภาพด้าน EQ และเติมเต็มสมรรถภาพทางการขายให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น
You must be logged in to post a comment Login