- อุทาหรณ์Posted 7 hours ago
- มาเป็นลูกที่ดีของแม่กันเถิดPosted 1 day ago
- ต้องมีปัญญาประดุจเพชรPosted 4 days ago
- คิดใหม่-สู้ต่อไปPosted 5 days ago
- เตรียมวิธีการสู้กับน้ำPosted 6 days ago
- แรงอัศจรรย์Posted 1 week ago
- พระไทยต้องใส่ใจศีลธรรมPosted 1 week ago
- ตามล่าหาความจริงPosted 2 weeks ago
- หวังใจคนมาใกล้ชิดศาสนาPosted 2 weeks ago
- หายซ่าแน่Posted 2 weeks ago
เอส แอนด์ พี ต้อนรับเทศกาลไหว้พระจันทร์ด้วย “S&P Mooncake 2024
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/08/000f1.jpg)
เอส แอนด์ พี ต้อนรับเทศกาลไหว้พระจันทร์ด้วย “S&P Mooncake 2024 มอบความสุข สมหวัง มั่งคั่ง มอบขนมไหว้พระจันทร์ S&P ในปีมังกรทอง” เปิดตัวขนมไหว้พระจันทร์ รสชาติใหม่ และขนมไหว้พระจันทร์ลายมังกรทอง อันเป็นเอกลักษณ์เฉพาะของ เอส แอนด์ พี โดยคุณมณีสุดา ศิลาอ่อน ประธานเจ้าหน้าที่สำนักพัฒนาความยั่งยืนและสื่อสารองค์กร บริษัท เอส แอนด์ พีซินดิเคท จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วยแขกรับเชิญสุดพิเศษ แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์ นางแบบและนักแสดงชื่อดัง มาร่วมพูดคุย พร้อมร่วมกิจกรรมสุดพิเศษ ในวันที่ 23 สิงหาคม 2567 เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ณ S&P Hall สุขุมวิท 26
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/08/0002-28.jpg)
You must be logged in to post a comment Login